தமிழ் சொலிடாரிட்டியின் ஆண்டுப் பொதுக்கூட்டம் வெற்றிகரமாக நடைபெற்றது

36 . Views .

தமிழ் சொலிடாரிட்டியின் வருடாந்த பொதுக்கூட்டம் பிப்ரவரி 18ஆம் தேதி ஞாயிற்றுக்கிழமை நடைபெற்றது. இந்த கூட்டத்தில் முக்கிய உறுப்பினர்களும் ஆதரவாளர்களும் கலந்து கொண்டனர். கூட்டத்திற்கு ரித்திகா தலைமை தாங்கினார். கடந்த AGM அறிக்கை சரியான பதிவாக ஒப்புக் கொள்ளப்பட்ட பிறகு, TU சேனன் TS இன் பணியின் சுருக்கத்தை வழங்கினார். உறுப்பினர் மதிப்பாய்வு, ஊடகம், தொழிற்சங்கப் பணிகள், அகதிகள் உரிமைப் பணிகள் மற்றும் சர்வதேசப் பணி அறிக்கைகள் உட்பட முழு அச்சிடப்பட்ட அறிக்கை அனைத்து உறுப்பினர்களுக்கும் கிடைக்கச் செய்யப்பட்டது. Isai Marijerla ஒரு விரிவான நிதி அறிக்கையை வழங்கினார், அச்சிடப்பட்ட பிரதிகளும் விநியோகிக்கப்பட்டன.

கலந்துரையாடலைத் தொடர்ந்து, தமிழ் சொலிடாரிடியின் தலைமை அமைப்பான தேசிய ஒருங்கிணைப்புக் குழுவை (NCC) எவ்வாறு தேர்வு செய்கின்றோம் என்பதை பற்றிய அறிமுகத்தை லாவண்யா வழங்கினார். என்சிசி உறுப்பினர்களின் புதிய பட்டியல் வருடாந்த பொதுக்குழுவில் ஏற்றுக்கொள்ளப்பட்டது. அமைப்பு அமர்வுக்குப் பிறகு, தெற்காசியா மற்றும் இலங்கை தொடர்பான அரசியல் முன்னோக்கு குறித்த விவாதம் ராகவனால் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டது.

PCS தொழில் சங்கத்தின் பிரதிநிதி ஆஸ்டின் ஹார்னியும் அவரது தொழில்சங்கம் தமிழ்சொலிடாரிட்டிக்கு தொடர்ந்து ஆதரவளிப்பதாக உறுதியளித்தார். ஆஸ்டின் ஹார்னி PCS இன் தேசிய செயற்குழு உறுப்பினர் ஆவார். ருசியான மதிய உணவை வழங்கிய முல்லை உணவகத்திற்கு TS நன்றி தெரிவித்தார்.

AGM இல் இரண்டு தீர்மானங்களை நிறைவேற்ற TS முன்மொழிந்தது: ஒன்று இலங்கையில் நடைபெறக்கூடிய ஜனாதிபதித் தேர்தல் தொடர்பான TS இன் நிலைப்பாடு, மற்றொன்று இளைஞர்களின் வேலைதிட்டம். தேர்தல் தீர்மானத்தை டியூ சேனன் அறிமுகப்படுத்தினார், அதே சமயம் சொலிடாரிடியின் புரட்சிகர இளையோர் (YRS) தீர்மானத்தை ரித்திகா மற்றும் சாரங்கன் அறிமுகப்படுத்தினர். ஒரு விவாதத்தைத் தொடர்ந்து, இரண்டு தீர்மானங்களும் AGM ஆல் ஒப்புக் கொள்ளப்பட்டன.

ஒட்டுமொத்தமாக, தமிழ்சொலிடாரிட்டியின் பணிகளை முன்னெடுத்துச் செல்வதில் உறுப்பினர்கள் புது உற்சாகத்தை வெளிப்படுத்திய ஒரு சிறந்த கூட்டமாக இது அமைந்தது.