தமிழ் சொலிடாரிட்டி மக்கள் பேரவை மற்றும் ISUF இயக்கத்தை ஆதரிக்கிறது, நவம்பர் 9 ஆம் தேதி சர்வதேச நடவடிக்கை தினத்திற்கு அழைப்பு விடுக்கிறது

மக்கள் பேரவையானது 2022 ஆம் ஆண்டு நவம்பர் 1 ஆம் திகதி இலங்கை அறக்கட்டளை நிறுவனத்தில் (Sri Lanka Foundation Institute). பல்கலைக்கழகங்களுக்கு இடையிலான மாணவர் கூட்டமைப்புடன் (IUSF) இணைந்து மக்கள் பேரவைக்கான இயக்கத்தினால் உத்தியோகபூர்வமாக ஆரம்பிக்கப்பட்டது.

உண்மையான அதிகாரத்தை மக்களிடம் கொண்டு சேர்க்கும் நோக்கத்துடன் போராடும் மக்களை ஒருங்கிணைக்க மக்கள் கவுன்சில்  நிறுவப்பட்டது. மக்களின் ஜனநாயக மற்றும் பொருளாதார கோரிக்கைகளை நிவர்த்தி செய்ய அனைத்து தரப்பு மக்களாலும் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பிரதிநிதிகளை கொண்ட உள்ளூராட்சி சபைகள்.

முதலாளித்துவ உயரடுக்கின் தேவைகளையும், பன்னாட்டு நிறுவனங்களின் தேவைகளையும், IMF போன்ற நிறுவனங்களைப் பயன்படுத்தும் அந்நிய நாடுகளின் சுரண்டல் ஆசைகளையும் நிறைவேற்றும் தற்போதைய அரசுக்கு இந்த மக்கள் கவுன்சில் நேரடி எதிர்ப்பை உருவாக்கும்.

தற்போதைய ரணில் ராஜபக்ஷ அரசாங்கத்தின் கொடூரமான அடக்குமுறைகளுக்கு முகங்கொடுத்து, ஜனநாயகம், சுதந்திரம் மற்றும் மனித உரிமைகளுக்கான அவர்களின் தொடர்ச்சியான போராட்டத்தில் அரகலய இளைஞர்களின் ஒரு முயற்சியே மக்கள் பேரவைக்கான இயக்கம்.

பிரச்சாரத்தைப் பற்றி தொடர்ந்து தெரிந்துகொள்ள, மக்கள் கவுன்சில்  இயக்கத்தை இங்கே பின்பற்றவும்

இலங்கை உயர்ஸ்தானிகராலயத்திற்கு வெளியில் நவம்பர் 9 ஆம் திகதி சர்வதேச நடவடிக்கை தினத்திற்கு ஆதரவளிக்குமாறு தொழிலாளர்கள், மாணவர்கள் மற்றும் இளைஞர்களின் சர்வதேச கூட்டாளிகளுக்கு ISUF அழைப்பு விடுத்தது. தமிழ் சொலிடாரிட்டி இந்த அழைப்பை ஏற்பதோடு மற்றும் இந்த பிரச்சாரத்தை முழுமையாக ஆதரிக்கின்றது.

இலங்கை அரசாங்கம் உடனடியாக பின்வரும் கோரிக்கைகளை நிறைவேற்ற கோருகின்றோம்.

  • பயங்கரவாத தடைச் சட்டத்தின் கீழ் 65 நாட்களுக்கும் மேலாக தடுத்து வைக்கப்பட்டிருந்த IUSF மாணவர் தலைவர்களான வசந்த முதலிகே மற்றும் சிறிதம்மா ஹிமி ஆகியோரை விடுதலை செய்
  •  அனைத்து போராட்டக்காரர்கள் மீதான தாக்குதலை நிறுத்துங்கள்
  •  போராட்டக்காரர்கள் மீதான அனைத்து குற்றச்சாட்டுகளையும் கைவிடுங்கள்
  • PTA மற்றும் பிற அடக்குமுறை சட்டங்களை ரத்து செய்யுங்கள்.
  • ஒன்று கூடும் சுதந்திரம், பேச்சு சுதந்திரம் மற்றும் கருத்து வேறுபாடு சுதந்திரம் காக்கப்பட வேண்டும்.

இலங்கையின் நெருக்கடி மற்றும் மக்கள் பேரவைக்கான இயக்கம் பற்றி மேலும் அறிய சோசலிசம் 2022: இலங்கை நெருக்கடியில் – உண்மையான மாற்று என்ன.

நவம்பர் 19 சனிக்கிழமை @ மதியம் 1 மணிக்கு

குயின் மேரி பல்கலைக்கழகம்

மைல் எண்ட் ரோடு

E1 4NS

கிழக்கு லண்டன்

Join us by emailing join@tamilsolidarity.org or please call us on 07908050217